ใครมีตัวเกมที่เล่นได้ช่วยทำ Link Upload ให้หน่อยสิครับ

Thai
nonon777

ใครมีตัวเกมที่เล่นได้ช่วยทำ Link Upload ให้หน่อยสิครับ

Postby nonon777 » Wed Jan 19, 2011 2:57 am

เพราะ Download แล้วลงแล้ว อัพแพท แล้ว มันยังขึ้นให้ Uptodate อีกครับ
ลอง Uninstal แล้วลงใหม่แล้ว อัพแพท ก็ยังขึ้น Uptodate เหมือนเดิมครับ
หรือใครมีวิธีอะไรรบกวนช่วยบอกหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Return to “ไทย”