lag กันบ้างหรือเปล่า

Thai
manporscheza

lag กันบ้างหรือเปล่า

Postby manporscheza » Mon Jul 26, 2010 7:37 am

ตามหัวข้อเลย

ผมเล่น Delay มากมาย ปั้มยาัขวดลดไปแล้ว แต่เลืิอดไม่ขึ้นแล้วก็ตาย

พอตายแล้วยากลับมาเท่าเดิมอีก หยาบมาก (สงสัยกินช้ากลัวติดคอมั้ง)

เป็นกันบ้างหรือเปล่า

samataman

Re: lag กันบ้างหรือเปล่า

Postby samataman » Fri Sep 10, 2010 6:41 am

เลเวลเท่าไรครับ คุณ manporscheza
เท่าที่ผมสังเกต อาการแลค มักจะเป็นช่วงเลเวลต้น ๆ ไม่รู้เพราะอะไร ผมเคยสร้างตัวเวลต่ำ ๆ มาเล่น มันก็รู้สึกแลคๆเหมือนกัน

ถ้าใครแลคก็อดทนหน่อยนะ เวลสูงขึ้นก็ไม่แลคแล้วครับ นอกจากเซิฟเน่า

Return to “ไทย”