ยังมีคนเล่นอยู่ไหมครับ ฮาโหล เข้าเกมแล้วเด้งครับ ทำไง

Thai
golfka77

ยังมีคนเล่นอยู่ไหมครับ ฮาโหล เข้าเกมแล้วเด้งครับ ทำไง

Postby golfka77 » Sat Oct 30, 2010 7:05 pm

คือวันก่อนเล่นได้ครับ พอเข้าเล่นอีกวัน ...พอเข้าเกมแล้วเลือกตัวละคร กดเข้าเมืองมันก้เด้งครับแล้วก็ขึ้นว่า Connection has been lost . Please reconnect again shortly . ช่วยทีนะครับอยากเล่นมาก ๆ

เฮ้ออ อ ยังมีคนเล่นอยู่อีกไม๊น้า

Return to “ไทย”