ช่วยทีนะครับ เกมไม่มีเสียง (แก้ได้แล้ว)

Thai
samataman

ช่วยทีนะครับ เกมไม่มีเสียง (แก้ได้แล้ว)

Postby samataman » Sat May 01, 2010 5:11 am

ผมเห็นว่ามีเปิดและมีคนไทยเล่นก็เลยเข้ามา เคยเล่นสมัยก่อนตอนที่มาใหม่ ๆ
แต่ผมอยากจะทราบว่า มีวิธีที่ทำให้เล่นแล้วไม่ delay หรือเปล่าอ่ะครับ มันแลค ๆ ดีเลย์ ๆ อ่ะ
ผมใช้เน็ตทรู 590 บาท ลองเล่นแล้ว มันดีเลย์มาก ถ้าใครพอมีวิธีช่วยบอกกันมั่งนะครับ

และพอจะมีแพทอัพตัวเกมเป็นภาษาไทยป่ะครับ เคยเห็นคนโพสไว้ที่ online-station แต่ว่าลิงค์มันตายไปแล้ว ถ้ามีก็ขอลิงค์หน่อยนะครับ ถ้าไม่มีไม่เป็นไรครับ

อีกปัญหาหนึ่ง ผมเข้าเกมแล้วไม่มีเสียงอ่ะ ไม่รู้เป็นอะไร งง

ตอนนี้เล่นได้และครับ ปกติทุกอย่าง

ถ้าใครไม่มีเสียงให้ลง audio driver ใหม่ครับ

Return to “ไทย”