ล็อกอินเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ><!!!

Thai
Ikarishinji

ล็อกอินเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ><!!!

Postby Ikarishinji » Mon Apr 19, 2010 12:47 pm

หลังจากที่ผมLof outออกไป และล็อกอินเข้ามาใหม้เพื่อนกดที่เมืองRenus ปรากฏว่าไม่สามารถเข้าได้พยายามอยู่หลายรอบ พอลองกดเข้าแบบที่เก่าก่อนLog out ปรากฏว่าเหมือนติดหลุมดำ(ไม่แน่ใจแต่มันยังกะMatrix ภาพเลื่อนๆแล้วไม่เห็นตัวละครและไม่สามรถใช้สกิวไรได้เลยครับ)
ใครที่เคยเป็นหรือรู้วิธีแก้วานช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ!!!

Ikarishinji

Re: ล็อกอินเข้าเกมส์ไม่ได้ครับ><!!!

Postby Ikarishinji » Mon Apr 19, 2010 12:48 pm

ปล. ขออภัยด้วยครับลบได้เลย เข้าได้แล้วครับน่าจะเ็ป็นที่Serv ลบได้เลยครับ!!!

Return to “ไทย”