ยังมีคนเล่นอยู่ไหมคับ ผมเพิ่งเจอและอยากเล่นมากๆติดต่อผมทีคับ

Thai
domevago69

ยังมีคนเล่นอยู่ไหมคับ ผมเพิ่งเจอและอยากเล่นมากๆติดต่อผมทีคับ

Postby domevago69 » Thu Apr 15, 2010 4:40 am

เออ ถ้ามีคนเล่น ยังไง ช่วยแนะนำ ผมทีนะ มาน นานมากแร้วเนี้ยที่ผมเล่น

ยังไงๆ ก็แอดเมลล์มาคุยกานคับ เล่นยาวๆ อิอิ

คถ.เกมนี้มากกกกกกกกกกก

แอดมานะ ออนทั้งวันคับ gu_pirain@hotmail.com โดมคับ

Lemures

Re: ยังมีคนเล่นอยู่ไหมคับ ผมเพิ่งเจอและอยากเล่นมากๆติดต่อผมทีคับ

Postby Lemures » Thu Apr 15, 2010 8:33 am

ยังมีคนเล่นอยู่ครับ :)

ถ้าจะเข้ากิลให้ติดต่อ Epicenter, Bloodmaster หรือ Lemuro นะครับ แต่วันนี้ไม่รู้ออนกันตอนไหน

ขณะนี้ 14.33 Lumero ยังไม่ออนนะครับ :hmpf:

Return to “ไทย”