ยังมีคนเล่นอยู่ ไหม ครับ ^^

Thai
zensazi

ยังมีคนเล่นอยู่ ไหม ครับ ^^

Postby zensazi » Sat Jan 12, 2019 2:44 pm

พอดี ผมจะสมัคร มันสมัคร ไม่ได้ ติดตรงพาสเวิส ใส่อะไรก็ ขึ้นกากะบาท หมด แต่อันอื่น ติด ถูกหมด TT
แล้ว หากเล่นอยู่อยู่ประเทศอะไรกันครับ ส่วนมาก ^^

zhaonenghe

Re: ยังมีคนเล่นอยู่ ไหม ครับ ^^

Postby zhaonenghe » Tue Feb 12, 2019 11:03 am

คนไทยราวๆ8-10คนครับตอนนี้. เซิฟตอนรี้จะแบ่งเป็นไวซุสกับไซ เท่านั้นครับ เยเลสไม่มี
ไซจะเป็นคนต่างประเทศ หลายๆชาติ ส่วนไวจะเป็นจีนแผ่นดินใหญ่ซะส่วนใหญ่ครับ
พาสเวิร์ดต้องมีทั้งตัวพิมพ์ใหญ่และเล็ก ต้องมีตัวเลข และเครื่องหมายพิเศษเช่น เครื่องหมายตกใจ หรือเลขบวก เป็นต้นครับ

Return to “ไทย”