เร็วๆ นี้พบกับ dragonraja.playinter.com นะครับ

Thai
playinter

เร็วๆ นี้พบกับ dragonraja.playinter.com นะครับ

Postby playinter » Wed Mar 31, 2010 7:05 am

ชื่นชอบเกมนี้เป็นพิเศษ อยากทำสังคมคนเล่นเกมดราก้อนราจาครับผม คิดว่าคงจะรวมกลุ่มคน (แก่ๆ) อย่างเราได้ไม่ยาก 5 5 5 5

ประมาณ 2-3 วันน่าจะเสร็จอย่างเป็นทางการ รวมข้อมูลและ มีห้อง Chat พูดคุยกัน รวมกลุ่มกันได้คับ

(Y) (Y)

Return to “ไทย”