คนไทยน้อยจัง ไปชวนเพื่อนๆมาเล่นกันดีกว่าครับ

Thai
Lemures

คนไทยน้อยจัง ไปชวนเพื่อนๆมาเล่นกันดีกว่าครับ

Postby Lemures » Tue Mar 02, 2010 6:07 am

ไม่รู้ว่าน้อยจริงๆหรือแค่ไม่เล่นบอร์ดกัน แต่แบบนี้มันแลดูเงียบเหงาเกิน

ผมว่าจะไปชวนเพื่อนๆมาเล่นอีกหลายคน :) คนไทยจะได้เยอะๆ

เอาจริงๆมีคนรู้เกี่ยวกับการกลับมาของเกมนี้น้อยมากเลย ช่วยๆกันประชาสัมพันธ์นะครับ

whiterose

Re: คนไทยน้อยจัง ไปชวนเพื่อนๆมาเล่นกันดีกว่าครับ

Postby whiterose » Sat Mar 06, 2010 8:45 am

นั่นซิ ไวท์เล่นอยู่กะพี่ เจอคนไทยกลุ่มนึง แต่ไม่รู้หายไปไหนกันล่ะ

Return to “ไทย”