อยากทราบวิธีทำเควสเปลี่ยนสกิลนักนูให้ยิงออกเหมือนสกิลโจรครับ

Thai
payuTH

อยากทราบวิธีทำเควสเปลี่ยนสกิลนักนูให้ยิงออกเหมือนสกิลโจรครับ

Postby payuTH » Thu Dec 01, 2011 5:25 am

พอดีเพื่อนในเย บอกว่ามีเควสเปลี่ยนสกิล 5 แฉกให้ยิงออกเหมือน สกิลโจรปามีด มีเพื่อนๆคนไหนทำแล้วบ้างครับ รบกวนแนะนำหน่อย

หรือขอลิ้ง ก็ได้ครับ (ภาษาอังกฤษก็ได้)

ผมเล่นอยู่ในเย เวลจิ๊ดนึง T_T เจอที่เวสเกรด หรือ ในวอร์ ทักทายได้ครับ ตัวละครชื่อเดียวกับ ID ^^

อีกนิดนึง เซิฟนี้ ดูอัล ซิมโบลของนักธนูสาย Desperado เปลี่ยนเป็น +โจมตีกายภาพกับโจมตีสำเร็จ ใช่ไหมครับ
และถ้าต้องการ ซิมโบลที่ + AC ต้องไปสาย คอนเควอเรออย่างเดียวเท่านั้น ถูกต้องไหม.....

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Return to “ไทย”